• 146762885-12
  • 149705717

Labarai

Menene ya kamata a yi la'akari lokacin zabar masu haɗin lantarki?

Lantarki mai haɗawa wani yanki ne mai mahimmanci na masana'antar lantarki.Ba wai kawai yana ba da damar halin yanzu don gudana ta hanyar kewayawa ba, amma kuma yana sauƙaƙe kulawa da maye gurbin kuma yana sauƙaƙe tsarin samarwa.Tare da ƙarin madaidaicin daidaito da ƙarami na masu haɗin lantarki, buƙatun masu haɗin lantarki sun fi girma, kamar babban aminci, ƙaramin ƙara, babban aikin watsawa da sauransu.

Babban ɓangaren mai haɗin lantarki shine tasha, wanda yayi daidai da ƙaramin mai haɗawa.Yana haɗa wasu kayan aiki tare da aiki iri ɗaya ko daban-daban don tabbatar da ingantaccen aiki na wasu sassa ko kuma kwararar ruwa mai laushi, ta yadda duk kayan aikin zasu iya aiki.Yawancin kayan haɗin lantarki ba iri ɗaya ba ne.Saboda kaddarorin da ayyukan wuraren da ake amfani da su sun bambanta, zaɓin kayan kuma zai bambanta.Wasu suna buƙatar juriya mai girma kuma wasu suna buƙatar juriya na lalata.A takaice, zaɓin kayan abu yana ƙaddara bisa ga takamaiman yanayi.Masu haɗin lantarki suna taka muhimmiyar rawa a cikin tsarin duka, don haka injiniyoyin lantarki ba kawai kula da kwakwalwan kwamfuta ba, har ma da sauran kayan lantarki.

A cikin aiki na gaske, ba kowane nau'in haɗin lantarki ya dace ba, kuma yanayi daban-daban zasu faru akai-akai.Misali, yin amfani da masu haɗin arha a ƙarshe zai biya farashi mai girma da baƙin ciki, wanda ke haifar da gazawar tsarin aiki na yau da kullun, tunawa da samfur, shari'o'in alhaki na samfur, lalacewa, sake yin aiki da kula da allon kewayawa, sannan asarar abokan ciniki.

Domin zaɓin masu haɗin lantarki, ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwan a fili:1.Bayyana amfanin nasu, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da buƙatun aiki.

2. Yi la'akari da halin yanzu, juriya na zafin jiki, juriya na sanyi, rawar jiki da sauran dalilai bisa ga yanayin sabis

3. sarari da siffa kuma suna da mahimmanci.Yawancin lokaci yana sarrafa nau'in samfuran haɗin da ake amfani da su

4. Kayan aikin injiniya kamar ƙarfin toshewa na iya bawa masana'anta damar samar da rahotannin gwaji

5. A ƙarshe, ya kamata a yi la'akari da farashin.Kula da masu haɗin arha.Hadarin da aka haifar a mataki na gaba yana da girma.An bayyana lokacin da makamashi.Idan kun sake yin aiki a mataki na gaba, riba ba ta cancanci asara ba.

Tabbas, hanya mafi kyau ita ce samun ƙwararrun masana'anta masu haɗa kayan lantarki don haɗa kai tsaye tare da injiniyan;Idan kuna buƙatar haɗin kai tare da masu kera haɗin haɗin ko kuna da shakku game da masu haɗawa, da fatan za a kula da suShenzhen Atommasu haɗin kai.


Lokacin aikawa: Oktoba-12-2021